Nhân dịp kỷ niệm 77 năm Ngày thành lập Bộ Nội vụ, ngành Nội vụ và Ngày truyền thống ngành Tổ chức nhà nước (28/8/1945-28/8/2022), thay mặt Ban Cán sự đảng, Lãnh đạo Bộ và nhân danh cá nhân, Bộ trưởng Bộ Nội vụ Phạm Thị Thanh Trà gửi Thư chúc mừng tới các thế hệ cán bộ, công chức, viên chức và người lao động của Bộ Nội vụ, ngành Nội vụ.
Sở Nội vụ tỉnh Phú Thọ trân trọng đăng toàn văn Thư chúc mừng của Bộ trưởng.
+ File đính kèm
Kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024), sáng ngày 26/7/2024, tại Đài tưởng niệm các Anh hùng Liệt sĩ tỉnh Phú Thọ, Chi đoàn Sở Nội vụ tổ chức Lễ dâng hoa, dâng hương tri ân tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ. ...