Hướng tới ĐH Đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh khối các cơ quan tỉnh lần thứ X, nhiệm kỳ 2022 - 2027, trong thời gian qua tuổi trẻ Sở Nội vụ đã xung kích, tình nguyện tổ chức nhiều hoạt động, phần việc thanh niên sôi nổi hướng về Đại hội thu hút sự tham gia của đông đảo đoàn viên thanh niên như: Tuyên truyền qua pano, áp phích và qua fanpage Đoàn Sở Nội vụ Phú Thọ; vận động đoàn viên thanh niên thay đổi ảnh đại diện chào mừng Đại hội; tổ chức ra quân tổng vệ sinh, dọn dẹp khuôn viên cơ quan, công sở “xanh, sạch, đẹp”….
Một số hình ảnh cụ thể:
Khẩu hiệu chào mừng Đại hội tại Cửa vào cơ quan Sở Nội vụ
Đây là những hoạt động thiết thực góp phần tuyên truyền sâu rộng và tạo khí thế thi đua sôi nổi chào mừng Đại hội của Thanh niên Sở Nội vụ !!!
Kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2024), sáng ngày 26/7/2024, tại Đài tưởng niệm các Anh hùng Liệt sĩ tỉnh Phú Thọ, Chi đoàn Sở Nội vụ tổ chức Lễ dâng hoa, dâng hương tri ân tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ. ...